Na Mwandishi wetu, TimesMajira Online Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan, amekutana na kuzungumza na aliyekuwa Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Job Ndugai (Mb) aliyefika Ikulu Chamwino Mkoani Dodoma. Post Views: 1,088 Continue Reading Previous Waziri Nape kuja na Mwarobaini Ajali za Wanahabari kwenye misafara ya viongoziNext Rais Samia awasili Jijini Dodoma More Stories Habari TADB Kanda ya Ziwa kinara katika miradi ya Kilimo October 8, 2026 Penina Malundo Habari Transfoma nne zasafirishwa kwenda Mradi wa TAZA October 8, 2026 Penina Malundo Habari Dkt Tulia: Mabunge yaweke nguvu kuboresha huduma za afya October 8, 2026 Penina Malundo
More Stories
TADB Kanda ya Ziwa kinara katika miradi ya Kilimo
Transfoma nne zasafirishwa kwenda Mradi wa TAZA
Dkt Tulia: Mabunge yaweke nguvu kuboresha huduma za afya