Na Mwandishi wetu, TimesMajira Online
Waziri wa Maliasili na Utalii Angellah Kairuki na viongozi mbalimbali leo wametembelea eneo lijulikanalo kama “Animal Kingdom” ikiwa ni Bustani ya wanyama hai kwenye Banda la Wizara hiyo katika Maonesho ya Saba Saba yanayoendelea Dar es Salaam pamoja na kujionea vivutio vingine.





More Stories
Serikali kujenga kituo cha Gridi na Laini ya Umeme wa 220kV
Watendaji wa vijiji na kata kusimamia rasilimali za uvuvi
TANESCO yafafanua hitilafu ya Umeme Mbagala, maeneo jirani