



NAIBU Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Hamis Mwinjuma, ameungana na viongozi mbalimbali pamoja na mashabiki wa soka kushuhudia mchezo wa Ngao ya Jamii uliowakutanisha watani wa jadi, Simba na Yanga, Agosti 12 2026.
Mchezo huo uliokuwa ukisubiriwa kwa hamu na mashabiki wa soka nchini, umemalizika kwa Yanga kuibuka na ushindi wa bao 1-0 dhidi ya Simba na hivyo kutwaa taji la Ngao ya Jamii ambalo wamekabidhiwa na Waziri wa Mambo ya ndani ya nchi, Mhe. Patrobas Katambi

More Stories
Dkt.Kijaji atembelea banda la Tanzania maonesho ya WTM
Dkt.Tulia awafariji waathirika wa Mafuriko Mbeya
Tanzania yafanya mazungumzo na Kampuni za Kimataifa za Nishati Jua