Na Mwandishi Wetu Waziri wa Afya Zanzibar, Hamad Rashid, leo tarehe 13/04/2020, ametangaza kuongezeka kwa wagonjwa watatu wapya wa Corona COVID-19 na sasa idadi ya wagonjwa Zanzibar waliothibirika kuwa na maambukizi ni 12. Post Views: 939 Continue Reading Previous CORONA: Hali iliyvo TanzaniaNext Sala za Taraweeh wakati wa Ramadan kusitishwa More Stories Habari Waandishi wa Oman watembelea UDSM, TBC wapongeza JOWUTA. October 7, 2026 Penina Malundo Habari Mikoani Elimu ya Udhibiti yawafikia wenye ulemavu Tabora October 6, 2026 joyce kasiki Habari Zungu achaguliwa kuwa Rais wa Mkutano wa 153 wa IPU October 6, 2026 Penina Malundo
More Stories
Waandishi wa Oman watembelea UDSM, TBC wapongeza JOWUTA.
Elimu ya Udhibiti yawafikia wenye ulemavu Tabora
Zungu achaguliwa kuwa Rais wa Mkutano wa 153 wa IPU