Mbunge wa Jimbo la Kyela, Ally Mlaghila Jumbe akibadilishana mwazo na wazee wa kitongoji cha Kibugujo kata ya Ipyana Kyela Mara baada ya kumtembela ofisini kwake jana. Na mpiga picha wetu. Post Views: 927 Continue Reading Previous Mbunge Jimbo la Kyela aagiza mradi wa maji ukamilike harakaNext Kilimanjaro bado inakabiliwa na changamoto ya wanawake kumiliki ardhi More Stories Habari Mikoani CRDB yavutiwa na ubunifu wa vijana VETA, yatoa zawadi October 9, 2026 joyce kasiki Habari Mikoani Mkenda: Tuamini wataalamu wetu, tupunguze utegemezi wa Nje October 9, 2026 joyce kasiki Habari Mikoani VETA yafungua milango ya mafanikio kwa wenye ulemavu October 9, 2026 joyce kasiki
More Stories
CRDB yavutiwa na ubunifu wa vijana VETA, yatoa zawadi
Mkenda: Tuamini wataalamu wetu, tupunguze utegemezi wa Nje
VETA yafungua milango ya mafanikio kwa wenye ulemavu