Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chalamila ametimiza haki yake ya msingi ya Kikatiba baada ya kukamilisha zoezi la kupiga kura katika Kituo cha Ofisi ya Serikali ya Mtaa Masaki Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni Mkoa wa Dar es Salaam.
“Serikali za Mitaa,Sauti ya Wananchi,Jitokeze Kushiriki Uchaguzi”





More Stories
Madale Saccos yakaribia kukamilisha usajili, wanachama wafikia 138
Dkt. Kijaji akutana na WTTC kuhusu uhifadhi na uwekezaji nchini
Dkt.Kijaji akutana na wawekezaji,wadau wa Utalii Uingereza