


RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan, leo akiwa Ikulu jijini Dodoma amekutana na nyota wa zamani wa klabu ya Chelsea F.C. na Timu ya Taifa ya Ivory Coast, Didier Drogba, pamoja na Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Paul Makonda.
Mkutano huo unaangaliwa kama sehemu ya kuimarisha diplomasia ya michezo (sports diplomacy), ambapo ushirikiano kati ya serikali na mastaa wa kimataifa unatumika kukuza sekta ya michezo kama kichocheo cha ajira, uwekezaji na utalii wa michezo nchini.

More Stories
Dkt.Homera ahimiza matumizi ya nishati safi ya kupikia
Wafanyabiashara,Wananchi tumieni bandari ya ziwa Nyasa
Madiwani wawataka wazazi kuchangia chakula mashuleni