Majeruhi wa ajali ya Treniya Reli ya Kati wakipokelewa katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Dodoma usiku tayari kupatiwa huduma za matibabu.
Watu watatu walikufa na 66 kujeruhiwa katika ajali hiyo iliyotokea juzi eneo la Kigwe, Bahi mkoani Dodoma.





Majeruhi wa ajali ya Treniya Reli ya Kati wakipokelewa katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Dodoma usiku tayari kupatiwa huduma za matibabu.
Watu watatu walikufa na 66 kujeruhiwa katika ajali hiyo iliyotokea juzi eneo la Kigwe, Bahi mkoani Dodoma.





More Stories
Magesa awataka watendaji kufuata sheria ukusanyaji wa mapato
Chalamila kwenda Qatar kuishangilia Serengeti Boys
Rc.Chalamila atangaza rasmi mikakati ya kuboresha Dar