Na Mwandishi wetu,Timesmajira
Namna ambavyo wanachama wa Chama cha
Mapinduzi walivyomsindikiza Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Taifa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,Dkt. Samia Suluhu Hassan kwenda kuchukua fomu ya kugombea urais Ofisi za Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi (INEC) Jijini Dodoma.
Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan aliambatana na Mgombea Mwenza Balozi Dkt. Emmanuel Nchimbi kuchukua fomu hiyo mapema leo katika ofisi za INEC zilizopo Njedengwa Jijini Dodoma.



More Stories
UWT yahimizwa kusimamia malezi bora
Uwekezaji wa Michezo wavutia Watalii Tanzania
Mkurugenzi Bonde Rufiji, ahimiza utunzaji vyanzo vya maji