Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu, Samia Suluhu Hassan atunuku Kamisheni kwa maafisa wanafunzi wa Jeshi La Wananchi Wa Tanzania (JWTZ) katika Viwanja vya Ikulu Chamwino mkoani Dodoma Post Views: 1,449 Continue Reading Previous Ajenda ya vijana kutojiingiza katika ngono wakati wa umri mdogo yazinduaNext NMB yatoa msaada kwa shule nne wilayani Mufindi More Stories Habari Zungu achaguliwa kuwa Rais wa Mkutano wa 153 wa IPU October 6, 2026 Penina Malundo Habari Dkt.Homera azindua mkataba mpya wa huduma TANESCO October 6, 2026 Penina Malundo Habari Dkt.Homera aitaka TANESCO kuboresha kasi ya huduma October 6, 2026 Penina Malundo
More Stories
Zungu achaguliwa kuwa Rais wa Mkutano wa 153 wa IPU
Dkt.Homera azindua mkataba mpya wa huduma TANESCO
Dkt.Homera aitaka TANESCO kuboresha kasi ya huduma