Na Mwandishi Wetu
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli, kesho Ijumaa atakuwa mgeni rasmi katika Mkutano Mkuu wa Chama cha Walimu Tanzania (CWT).
Mkutano huo utafanyika katika uwanja wa Jamhuri, jijini Dodoma huku watu wote wakitakiwa kuzingatia na kuchukua tahadhari zote za kujikinga na ugonjwa wa Covid-19 wakati wa tukio hilo.

More Stories
Madale Saccos yakaribia kukamilisha usajili, wanachama wafikia 138
Dkt. Kijaji akutana na WTTC kuhusu uhifadhi na uwekezaji nchini
Dkt.Kijaji akutana na wawekezaji,wadau wa Utalii Uingereza