
Mgombea Urais kwa tiketi ya CCM Dk.John Magufuli alivyowasili kuchukua fomu za kugombea Urais katika makao Makuu ya NEC-Dodoma.

Rais Dk. John Magufuli leo Alhamisi Agosti 06, alivyochukua fomu ya kugombea Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa muhula wa pili kupitia tiketi ya Chama cha Mapinduzi (CCM) katika Makao Makuu ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC), yaliyopo Njedengwa jijini Dodoma.

More Stories
Hospitali ya Wilaya Mwera yapatiwa vifaa vya uzazi
RC atoa kifuta jasho waathirika 44 wa moto
OMTZD yakamilisha mipango ya kukabiliana na mafuriko Dar es salaam