Na Mwandishi Wetu TimesMajira Online
MKUU wa Mkoa wa Mara Ally Hapi amewaapisha Wakuu wa Wilaya walioteuliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan.
Miongoni mwa waliopishwa ni Juma Issa Chikoka maarufu kama Mchopanga kuwa Mkuu wa Wilaya ya Rorya, Joshua Nassari kuwa Mkuu wa Wilaya ya Bunda, Dkt. Viccent Mashinji kuwa DC Serengeti.

More Stories
Dkt.Homera: Ugunduzi mpya wa gesi kuongeza akiba nchini
Saccos yatakiwa kujizatiti kuleta mabadiliko yanayopimika
Ndejembi akerwa na udanganyifu TANROADS Mbeya