Na Mwandishi wetu, TimesMajira Online Viongozi mbalimbali wa Chama, Serikali, Dini na Wazee Pamoja na Wanachi wamejitokeza kwa wingi katika Ofisi ya Mkoa wa Arusha kumpokea na kumkariisha Paul Makonda ambaye ndiye Mkuu wa Mkoa huo kwasasa, leo tarehe 8 Aprili, 2024. Post Views: 445 Continue Reading Previous Dkt Nchimbi awataka Watanzania kudumisha amani na UpendoNext Nderiananga aongoza dua ya kumwombea Rais Samia More Stories Habari Waandishi wa Oman watembelea UDSM, TBC wapongeza JOWUTA. October 7, 2026 Penina Malundo Habari Mikoani Elimu ya Udhibiti yawafikia wenye ulemavu Tabora October 6, 2026 joyce kasiki Habari Zungu achaguliwa kuwa Rais wa Mkutano wa 153 wa IPU October 6, 2026 Penina Malundo
More Stories
Waandishi wa Oman watembelea UDSM, TBC wapongeza JOWUTA.
Elimu ya Udhibiti yawafikia wenye ulemavu Tabora
Zungu achaguliwa kuwa Rais wa Mkutano wa 153 wa IPU