Na Mwandishi wetu, TimesMajira Online Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar Alhaj Othman Masoud Othman, leo Julai 1,2022 amejumuika na Waumini mbalimbali wa Kiislamu, katika Ibada ya Sala ya Ijumaa iliyofanyika Masjid Rahman, Msikiti uliopo Tomondo Mkoa wa Mjini Magharib Unguja. Post Views: 379 Continue Reading Previous Waandishi wa Habari waelimishe jamii juu ya athari za madawa ya kulevyaNext TARURA Tanga yakabidhi kazi ya ukusanyaji ushuru wa maegesho ya vyombo vya usafiri kwa Jiji la Tanga More Stories Habari Dkt.Matarajio:Serikali yakamilisha hatua muhimu mradi wa LNG October 26, 2026 Penina Malundo Habari Exim yaanzisha kambi uchunguzi saratani ya matiti bure October 26, 2026 Israel Mwaisaka Habari Dkt.Homera ahimiza kasi ya mradi wa umeme kusini October 26, 2026 Penina Malundo
More Stories
Dkt.Matarajio:Serikali yakamilisha hatua muhimu mradi wa LNG
Exim yaanzisha kambi uchunguzi saratani ya matiti bure
Dkt.Homera ahimiza kasi ya mradi wa umeme kusini