Na Mwandishi Wetu, Timesmajira
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Alhaj Dkt. Hussein Ali Mwinyi ni mgeni rasmi wa Mashindano ya Qur’aan ya Afrika 2023, yanayofanyika uwanja wa Uhuru jijini Dar es Salaam leo.


Na Mwandishi Wetu, Timesmajira
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Alhaj Dkt. Hussein Ali Mwinyi ni mgeni rasmi wa Mashindano ya Qur’aan ya Afrika 2023, yanayofanyika uwanja wa Uhuru jijini Dar es Salaam leo.


More Stories
COPRA yawataka vijana kukimbilia kilimo kutimiza Dira 2050
Mfumo kidijiti kuondoa urasimu bima afya kwa wote
PPAA yaelimisha wabunifu, wakadiriaji kuhusu zabuni za umma