Na Mwandishi wetu, TimesMajira Online
Naibu Waziri Mkuu na Waziri wa Nishati, Dkt. Doto Biteko leo amejumuika na viongozi na wananchi mbalimbali katika misa Takatifu ya kumwombea Rais wa Awamu ya Tano, Hayati Dkt. John Pombe Magufuli.
Misa inafanyika katika Kanisa Katoliki, Parokia ya Mt. Yohana Maria Muzeyi, wilayani Chato mkoani Geita.





More Stories
Madiwani viti maalumu jiji la Mbeya wakabidhi msaada wa chakula shule ya msingi Kambarage
Waziri Kijaji akagua miradi ya utalii Pugu
Mavunde:Madini ya Afrika yazalishe Viwanda,Ajira