Na Mwandishi wetu,Timesmajira,Online
Rais Samia Suluhu Hassan akutana na kufanya mazungumzo na Naibu Waziri wa Mambo ya Nje wa Marekani anaeshughulikia mambo ya Siasa Balozi Victoria Nuland, leo Ikulu Jijini Dar es salaam leo. Â

Na Mwandishi wetu,Timesmajira,Online
Rais Samia Suluhu Hassan akutana na kufanya mazungumzo na Naibu Waziri wa Mambo ya Nje wa Marekani anaeshughulikia mambo ya Siasa Balozi Victoria Nuland, leo Ikulu Jijini Dar es salaam leo. Â

More Stories
Dkt.Matarajio:Serikali yakamilisha hatua muhimu mradi wa LNG
Exim yaanzisha kambi uchunguzi saratani ya matiti bure
Dkt.Homera ahimiza kasi ya mradi wa umeme kusini