Na Mwandishi wetu, TimesMajira Online
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais TAMISEMI na Mwenyekiti wa Kamati ya Ushauri ya Taifa kuhusu Utekelezaji wa Nchi katika Jukwaa la Kizazi chenye Usawa, Mhe Angellah Kairuki, amekutana na kufanya mazungumzo na Malkia wa Uholanzi, Mhe. Maxima ambaye pia ni Mwakilishi Maalum wa Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa katika masuala va Mfumo Jumuishi wa Fedha.
Mazungumzo hayo yamefanyika tarehe 19 Oktoba 2022 na yalilenga kujadili masuala ya Huduma za Kifedha Jumuishi Nchini Tanzania.

Aidha, Katika Mkutano huo wa mazungumzo Waziri Kairuki aliambatana na Wajumbe wengine wa Kamati Ya GEF Tanzania.

More Stories
Dkt.Homera ahimiza matumizi ya nishati safi ya kupikia
Wafanyabiashara,Wananchi tumieni bandari ya ziwa Nyasa
Madiwani wawataka wazazi kuchangia chakula mashuleni