Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan, akimuapisha Balozi Ali Idi Siwa kuwa Mkurugenzi Mkuu wa Idara ya Usalama wa Taifa katika hafla fupi iliyofanyika Ikulu Jijini Dar es Salaam tarehe 28 Agosti, 2023. Post Views: 521 Continue Reading Previous Mtumishi Halmashauri Ya Kalambo Mbaroni Kwa Kukutwa Na Mashine Bandia Ya Ukusanyaji MapatoNext Wawili mbaroni kwa tuhuma za wizi wa pikipiki tatu, za Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema More Stories Habari Makala Umuhimu wa Serikali,Sekta Binafsi kuchochea uchumi wa Tanzania October 12, 2026 Penina Malundo Habari Viongozi wanawake watakiwa kuvunja vikwazo vya kimfumo October 12, 2026 Penina Malundo Habari Rais Dkt,Samia mgeni rasmi kilele cha mbio za Mwenge kitaifa Rukwa October 12, 2026 Israel Mwaisaka
More Stories
Umuhimu wa Serikali,Sekta Binafsi kuchochea uchumi wa Tanzania
Viongozi wanawake watakiwa kuvunja vikwazo vya kimfumo
Rais Dkt,Samia mgeni rasmi kilele cha mbio za Mwenge kitaifa Rukwa