Na Mwandishi wetu,Timesmajira
Afisa Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini (GPSA), Prof. Geraldine Rasheli leo tarehe 11 Julai 2026 ametembelea banda la Wakala wa Nishati Vijijini (REA) kwenye maonesho ya 50 ya Biashara ya Kimataifa ya Dar es Salaam (Sabasaba) yanayoendelea katika viwanja vya Mwl. J. K Nyerere



More Stories
PPAA yaelimisha wabunifu, wakadiriaji kuhusu zabuni za umma
Wanafunzi Babati watakiwa kuwa mabalozi wa Utalii / Uhifadhi
WHO yaipongeza Tanzania Bima ya Afya kwa Wote