Na Mwandishi wetu, TimesMajira Online Mkurugenzi Mkuu TCAA Bw. Hamza Johari akiwa na watoto wanaoandaliwa kuwa wanaanga wa baadae alipotembelea Makumbusho ya Anga mjini Beijing anakohudhuria Kongamano la Ushirikiano wa Afrika na China katika mambo ya Anga mjini Beijing. Post Views: 523 Continue Reading Previous Waziri Makamba ataja maeneo ya kuboresha Wizara ya mambo ya njeNext Makamu wa kwanza wa Rais Zanzibar ashiriki kongamano maalum la ngome ya vijana ACT-Wazalendo More Stories Habari Andikeni habari za uchunguzi juu ya athari za mabadiliko ya Nchi ili kuleta uwajibikaji September 25, 2026 Israel Mwaisaka Habari Kitaifa Elnino yabadili ratiba mitihani ya Taifa,upimaji September 25, 2026 joyce kasiki Habari Kitaifa Mkenda aungana na wadau kuimarisha elimu Duniani September 25, 2026 joyce kasiki
More Stories
Andikeni habari za uchunguzi juu ya athari za mabadiliko ya Nchi ili kuleta uwajibikaji
Elnino yabadili ratiba mitihani ya Taifa,upimaji
Mkenda aungana na wadau kuimarisha elimu Duniani