Na Zuhura Zukheir, TimesMajira Online, Iringa.
Waziri wa Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi, William Lukuvi amefika ofisi za Chama Cha Mapinduzi (CCM) kuchukua fomu ya kuomba ridhaa ya kuteuliwa kugombea Ubunge katika Jimbo la Ismani mkoani Iringa.
Lukuvi aliwasili ofisi za chama hicho akiwa ameambatana na mkewe.


More Stories
Mahundi ahimiza sheria kuimarisha malezi na maadili nchini
e-GA yawataka Maafisa Tehama kuwa na nyaraka muhimu
Kivunge ataka madeni yakusanywe kuboresha miundombinu utalii