
Na Iddy Lugendo, Timesmajira Online DSM
KATIKA kusheherekea siku yake ya kuzaliwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Samia Suluhu Hassan Leo Ijumaa Januari 27, 2023 ametoa sadaka katika vituo vya kulelea watoto yatima vya Msimbazi na Mburahati Jijini Dar es Salaam
Akizungumza kwa niaba ya Rais Samia Naibu Waziri wa Mifugo na Uvuvi Abdallah Ulega amesema kuwa Rais Samia ameamua kusheherekea siku yake ya kuzaliwa kwa kumtukuza Mwenyezi Mungu ambapo ametoa sadaka katika vituo vya kulea watoto yatima.
Aidha Ulega ametoa wito kwa viongozi wa dini kumuombea Rais Samia ili aendelee kuliongoza Taifa kwa mafanikio ambayo yameonekana kipindi hiki cha uongozi wake ikiwemo uboreshwaji wa huduma za Kijamii
Kwa upande wake Msimamizi wa kituo cha Msimbazi ‘Sister’ Stella Exavel amemshukuru Rais Samia Suluhu Hassan kwa sadaka hiyo huku akibainisha kuwa wataendelea kumuombea mema na aendelee kuliongoza Taifa kwa mafanikio makubwa.






More Stories
Bima ya Afya kwa Wote kunufaisha 57,129
TMA: El Niño kuathiri mvua za msimu 2026 -2027
Mikopo kausha damu kwa Walimu yamchefua DC-Nkasi