
Na Mwandishi Wetu.
MAKAMU wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Deogratius Ndejembi, leo Septemba 19, 2026, ameungana na wananchi mbalimbali kufanya mazoezi katika barabara ya fukwe za Coco Beach kuelekea Daraja la Tanzanite, jijini Dar es Salaam.
Mazoezi hayo ni sehemu ya shughuli za kuhamasisha wananchi kujenga utamaduni wa kufanya mazoezi kwa ajili ya kuimarisha afya na ustawi wa jamii.

More Stories
CRDB yavutiwa na ubunifu wa vijana VETA, yatoa zawadi
Mkenda: Tuamini wataalamu wetu, tupunguze utegemezi wa Nje
VETA yafungua milango ya mafanikio kwa wenye ulemavu