Masumbuko Mwaluko, ateuliwa na wengine wanne kuchuana kura za maoni Jimbo la Manyoni. Post Views: 322 Continue Reading Previous INEC yawahakikishia watanzania kusimamia, Uchaguzi Mkuu kwa kuzingatia Katiba, Sheria, Kanuni na TaratibuNext Mwenge wazindua Miradi ya bil.19 Manispaa ya Tabora More Stories Habari Serikali kujenga kituo cha Gridi na Laini ya Umeme wa 220kV November 6, 2026 Penina Malundo Habari Watendaji wa vijiji na kata kusimamia rasilimali za uvuvi November 5, 2026 Israel Mwaisaka Habari TANESCO yafafanua hitilafu ya Umeme Mbagala, maeneo jirani November 5, 2026 Penina Malundo
More Stories
Serikali kujenga kituo cha Gridi na Laini ya Umeme wa 220kV
Watendaji wa vijiji na kata kusimamia rasilimali za uvuvi
TANESCO yafafanua hitilafu ya Umeme Mbagala, maeneo jirani