Na Mwandishi wetu, TimesMajira Online
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA) imefungua dawati la huduma kwa wateja kwa ajili ya kutoa elimu kwa umma juu ya huduma mbalimbali za Mamlaka ikiwemo utaratibu wa upatikanaji wa huduma ya maji kwa wananchi wa Kata ya Majohe, Wilaya ya Ilala ambao ni sehemu ya wanufaika wa utekelezaji wa mradi wa maji Majohe.

Utekelezaji wa mradi wa maji Majohe umehusisha ulazaji wa mabomba ya inchi 8,6,4 na 3 kwa umbali wa kilomita 46 na utahudumia wananchi takriban 24,000.

More Stories
PPAA yaelimisha wabunifu, wakadiriaji kuhusu zabuni za umma
Wanafunzi Babati watakiwa kuwa mabalozi wa Utalii / Uhifadhi
WHO yaipongeza Tanzania Bima ya Afya kwa Wote