Na Agnes Alcardo, Timesmajira Online. Dar
UBALOZI wa Marekani nchini Tanzania, umesitisha huduma zake kwa siku mbili, kwanzia leo Mei 14 hadi 15, kufuatia kuwepo na tatizo la Intaneti lililotokea Mei 12, likisababishwa na kukatika kwa nyaya za chini ya bahari (Subsea Cable), ambayo imeathiri upatikanaji wa mawasiliano katika ukanda wa Afrika Mashariki.
Taarifa hiyo imetolewa leo na Msemaji wa Ubalozi wa Marekani nchini, kupitia ukurasa wao wa kijamii, Kalisha Holmes, amesema miadi yote ya kikonseli mei 14 na 15 inafutwa na kupangiwa muda mwingine.

Aidha amesema, kitengo hicho cha kikonseli kitafunguliwa kwa ajili ya kuchukua visa na huduma za dharura kwa raia wa Kimarekani.

More Stories
TANESCO kufunga transfoma mpya Kigamboni
Dkt.Homera ahimiza matumizi ya nishati safi ya kupikia
Wafanyabiashara,Wananchi tumieni bandari ya ziwa Nyasa